11/a3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

lớp giởi nhất trường sna và cũng xì tin nhất

You are not connected. Please login or register

Lãng tử vô danh đời cô độc / Suốt đời chung thủy chỉ yêu em

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

vdanh179

vdanh179

Từ lúc anh quen biết em trái đất bỗng nhiên ngưng lại Cuộc đời này dệt thêm bao nhiêu ước mơ bao nhiêu niềm vui Từ lúc anh quen biết em cả thế giới không ai bằng em Chỉ một mình em thôi đôi mắt em xinh như nàng tiên Cầu mong cho em luôn được vui Đôi mắt ấy không mang muộn phiền Để cho anh luôn trông thấy em lúc em cười vui Cầu mong sao anh luôn gần em anh nói hết bao nhiêu tâm sự Rằng tim anh, anh đã yêu em rất lâu rồi Người ơi lòng anh yêu em nhiều hơn cả bản thân anh em hiểu không? Một lần nhìn thấy em trái tim anh càng yêu em Hãy đến bên anh nhé em Thiếu vắng em anh rất buồn Vì anh luôn thấy vui mỗi khi gần em. Người ơi lòng anh yêu em nhiều hơn cả bản thân anh em hiểu không? Một nụ cười của em cũng cho anh niềm tin yêu Hãy để anh chăm sóc em sống với em yêu suốt đời Trọn đời này nguyện xin bên em mãi không rời. Em a` có một sự mà không thay đổi đó là anh rất yêu em

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]