11/a3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

lớp giởi nhất trường sna và cũng xì tin nhất

You are not connected. Please login or register

EVENT NGÀY 8-3 !!! [ Mọi người vào đóng góp ý kiến nha]

pE_Chu0t
Nhỏ Lớp Trưởng
6 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Nhỏ Lớp Trưởng

Nhỏ Lớp Trưởng

Tình hình là mún tổ chức một event nhân dịp 8-3..........các pé nào có ý kiến tích cực sẽ được trọng thưởng....
Mục đích vui chơi là chính Smile)

pE_Chu0t

Nhỏ Lớp Trưởng đã viết:Tình hình là mún tổ chức một event nhân dịp 8-3..........các pé nào có ý kiến tích cực sẽ được trọng thưởng....
Mục đích vui chơi là chính Smile)
y kien'' the'' nay` boy trog lop'' tag. wa cho girl de the? hien tinh` pan. . Toi' hum do'' co'' the? la yk an lau nhu hum an ta^t' nien ok hem pa` kon

3EVENT NGÀY 8-3 !!! [ Mọi người vào đóng góp ý kiến nha] Empty không đúng 2/3/2011, 20:19

DMC

DMC

8/3 là quốc tế phụ nữ mà , vok T và tụi con gái đâu phải la phụ nữ mới chỉ là girl thôi mà Mad

Ai Biết

Admin
Admin

DMC đã viết:8/3 là quốc tế phụ nữ mà , vok T và tụi con gái đâu phải la phụ nữ mới chỉ là girl thôi mà Mad

Quá đúng mới là teen girl phải phụ nữ đâu Very Happy. Tặng quà cho cô là hợp lí nhất đúng không?

VuVy1312

VuVy1312

không có hợp lí dzì hết trơn áh...chơi thế là chơi không có đẹp... Evil or Very Mad tặng quà cho cô là đương nhiên...nhưng cũng phải có quà cho chị em bạn gái ở đây nữa chứ... con trai gì mà chơi kì cục... >"< ...

Nhỏ Lớp Trưởng

Nhỏ Lớp Trưởng

ầy ai nói vụ wa` đâu [có thì tốt] =)).........nhưng mà mún có 1 lễ hội thi thố hay đại khái ji đó...ý kiến dùm ê cyclops cyclops

Ai Biết

Admin
Admin

Soc_Vy_1208 đã viết:không có hợp lí dzì hết trơn áh...chơi thế là chơi không có đẹp... Evil or Very Mad tặng quà cho cô là đương nhiên...nhưng cũng phải có quà cho chị em bạn gái ở đây nữa chứ... con trai gì mà chơi kì cục... >"< ...

Evil or Very Mad Rồi mỗi người 1 bông hồng đi được hem Laughing Của ít lòng nhiều lol!

VuVy1312

VuVy1312

nói là phải nhớ đó nha...ai chứ hum đó là Tâm phải "đề mô" cho Vy 1 bông hồng trước nhá... What a Face

9EVENT NGÀY 8-3 !!! [ Mọi người vào đóng góp ý kiến nha] Empty sóc điên 3/3/2011, 21:37

DMC

DMC

tao nhớ máy con sóc đâu cần hoa tao nhớ nó thíx hạt dẻ mà Razz ( tặng cho nó hạt dẻ đc rùi tâm ) Laughing

Ai Biết

Admin
Admin

DMC đã viết:tao nhớ máy con sóc đâu cần hoa tao nhớ nó thíx hạt dẻ mà Razz ( tặng cho nó hạt dẻ đc rùi tâm ) Laughing

clown Vậy mua 10 hạt dẽ nha mà cái đó dọa này kiếm hơi bị khó đấy thui Tâm không biết gì về 8/3 gì đâu nha lol! lol!
Rút Rút elephant elephant

VuVy1312

VuVy1312

je` je`...ở đâu mà rút dễ vậy...V k bjk đâu...ai chứ Tâm phải đề mô cho V trc đó...hạt dẻ hay hoa hồng cũng ok...V k ngại đâu... Razz

Linh ~ L.Q.V

Linh ~ L.Q.V

Chơi lun..tặng cho Vy 1 k0n thú nhồi bôg Sóc lun nèk..Vy nhận ko? Hj.. Suy nghĩ trog 5 phút th0y nhák...t.gian b.đầu tính...tíc tắc....

Linh ~ L.Q.V

Linh ~ L.Q.V

Mình có ý kiến..hj`..t0i ngay 8.3..đến tiết của cô giáo nào zô thì tụi mình nên tạo 1 sự bất ngờ đi..duoc hem za...nếu có thể..tụi mìn nên mua bôg giấy hay cái j do de tạo 1 su bất ngo..vừa zui mak kòn zua`rẻ tjen nek...

Nhỏ Lớp Trưởng

Nhỏ Lớp Trưởng

ê ê tình hình là lạc để nhìu wa nha....típ thu ý kiến của pé Linh....có tình yêu nào phát kiến nữa ko tongue

Linh ~ L.Q.V

Linh ~ L.Q.V

Nhỏ Lớp Trưởng đã viết:ê ê tình hình là lạc để nhìu wa nha....típ thu ý kiến của pé Linh....có tình yêu nào phát kiến nữa ko tongue

heheh..thý ko..mìn tui là nói đúng đề thoi nèk...kakak.. =^^=

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]