11/a3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

lớp giởi nhất trường sna và cũng xì tin nhất

You are not connected. Please login or register

..cái đó gọi là pạn pè ưh....

4 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Linh ~ L.Q.V

Linh ~ L.Q.V

Nhìu lần..mý pạn cần tui júp thì tui sẵn sàg júp lìn..đến khi nhờ mý pạn júp tí thì cằg nhằg..ko chịu júp..màk đâu fải tui khơi khơi nhờ mý pan júp đâu.... Pạn nói là pạn mún côg bằg cho 2 pên..mà pạn có pít trog hoàn cảnh đó..pạn chẳg thôg cảm 1 chút zì cho tui ko? Níu đến lượt mý pạn thì sao..có xử sự jốg tui lúc đó hay ko? Tui ko hỉu cái mý pạn goi là p.pè..đã nhìu lần như zị òi màk tui ko mún nói ra..zì tui nghĩ rằg tui mìn là p.pè..chỉ zì chịn nhỏ như zị màk tui mìn cãi nhau..gét nhau..zà ko mún nc vs nhau nữa..thì đến lúc đo cả 2 pên đều cảm thý pùn lắm..ko phải mới chơi vs nhau 1 năm màk là 2 năm òi kòn zì.. Đến jờ t.hàh..tui nghĩ nc lai b.thườg vs nhau thì sẽ ko jận nhau nữa..nhưg tính pạn zẫn zị..thịt wó bảo thủ..zà chẳg hề có 1 chút nhườg nhịn người khác hết..cứ thíc cãi..thíc cãi..cãi đến chừg nào ng khác đồg ý ý kiến của mìn thì thoy..nhưg màk tui đã chỉ mặt mý pan..nên tui cũg thàh thật Sori.. Trog lúc đó..tui đag jận mý pạn..thì tui đã lay jận sag người khác 1 cách vô cớ..nói zà kiu ng khác = 1 cái jọg rất jận jữ..thịt..trog khoảg khắc đó tui đã sai..đã sai thịt òi..sai đến nỗi ko thể nào màk cứu vãn đc..tui..tui ko nên làm zị vs m.ng..thịt sự ko nên làm zị..Sori..thịt sự Sori m.ng nhìu lúm..tui sẽ rút kinh nghiệm zà ko never làm zị nữa..đó là nhữg zì màk tui đag ngĩ trog lòg zà nói ra hết cho mý pan pít.. 1 đìu cuối cùg nữa là..níu có thể wên đc nhữg chịn pùn

pE_Chu0t

nè học bao nhiu h` trả lại cho cô hết ùi sao.Đừng nên xét nét lỗi lầm of ng khác mà hãy tự xét nét lại xem m` có lỗi lầm hay ko.Sao ko tự hỏi xem m` co1` đáng là pạn of tụi nó hay ko,khi ko ngta lai gay gắt với bạn hã,chiện of tụi bây học DD như thế nào tao ko cần bik và tao cũng ko binh đứa nào,nhưng ko fai? như zậy mà mún nói sao cũng đc,níu thấy ko đc tự do bảo vệ wan niệm of mình thì cứ đy,chứ nói 1 đường la ghét tụi nó như zậy rồi ở trên lớp thì lại viết thư sr tụi nó ,mún chơi lại với tụi nó,zậy cuối cùng mầy mún sao,làm như zậy chẳng khác nào mầy rất cần tụi nó.Tao viết kai' này ko fai? để chửi mày mà mún cho mày bik ko fai? tao ko nói đến là mún làm zì thì làm đâu,cẩn trọng với lời nói of mình đó,xem lại bản thân mình rồi hãy nói ng khác nhaz ./.

Linh ~ L.Q.V

Linh ~ L.Q.V

Ko fải gét tui nó mà chỉ cảm thý hơi pực mìn thoy..cũg co suy ngj lai nhug j mìn lam..cug thừa nhận la tính mìn nhìu khj cug lam ng khác pực pội nên moi gj giấy..nhug mak gi giấy ko co nghĩa la tui chấp nhận mìn sai..cug da nói ro rồy..là chịn nỳ ko ai đúg cũg ko ai sai cả..zà tui no cug dog y..vs lai ko fải là zì tui can tui no màk tui nghi cug gan het nam lop 11 ùi màk jờ p.pe chỉ zì chịn nhỏ màk jận nhau thì chag fải là 1 kỉ nịm pùn seo..dúg ko..Thuog..? Chịn zì cho wa dc thì nen cho wa zà cho mỗi người 1 cơ hội để sửa sai lỗi của mìn nữa chứ? Mỗi lần jận nhau òi làm lành chính la fần nào đó mìn hỉu nhau hơn đấy.. Thươg..thừa nhận ko?

Ai Biết

Admin
Admin

Không ai hoàn thiện đâu lo gì mấy điều đó kiếm cách khắc phục đi Twisted Evil Twisted Evil

VuVy1312

VuVy1312

đã gọi là bàn bè thì đừng nên như dzị...k vui cái gì thì cứ nói thẳng vs nhau...nếu chê giấu thì còn là bạn nữa seo???Linh,chị khuyên em nên đi nói thẳng vs ng` đó mặc dù chị k bjk chiện j đang xảy ra...hjhj...
câu cuối cùng mà chị cũng thấy khá hay : CHƠI ĐC THÌ CHƠI KO CHƠI ĐC THÌ VỨT... hà cớ gì phải làm như vậy...ko hợp thì đừng chơi nữa...thế thoy...và đừng bao h nói xấu nhau...vậy nha...
..cái đó gọi là pạn pè ưh.... Soldier_baby7 ..cái đó gọi là pạn pè ưh.... Soldier_baby7 ..cái đó gọi là pạn pè ưh.... Soldier_baby7 ..cái đó gọi là pạn pè ưh.... Soldier_baby7 ..cái đó gọi là pạn pè ưh.... Soldier_baby7 ..cái đó gọi là pạn pè ưh.... Soldier_baby7 ..cái đó gọi là pạn pè ưh.... Soldier_baby7

pE_Chu0t

Đâu phải chơi đến cuối năm thì cái zì cũng bắt bỏ wa hết đâu,như V nói chơi đc thì chơi ko đc thì vứt thế thôi,đâu phải có mình bạn là bạn để chơi mà lúc nào bạn cũng cho mình là đúng,mún sống trong 1 cộng đồng thì phải bik mình là ai chứ

VuVy1312

VuVy1312

hajzzz...đúng ùi..trong cộng đồng mình phải bjk mình là cái gì và ng` khác quan tx trọng như thế nào...đừng bao h tự xem mình là CÁI RỐN của vũ trụ...
thế theo em bạn bè cái giống gì...àh quên là như thế nào??...có phải là người lúc nào cũng răm rắp nge theo dù mình đúng lẫn sai??...dzị thoy mày ra đường kiếm ô đê dzề đi hay hơn đó... =_= ...
đúng mình cần bạn để chia sẽ để chơi nhưng k có nghĩa là mình lụy bạn bè...nếu cảm thấy k hợp nhau thì có thể k chơi vs nhau nữa...đâu ai cấm mình...giống như hùi lớp 10 ng` chị quen đầu tiên là kon Dung nhưng đến h thì thân vs kon mập và đám này...tại seo???...đơn giản vì kon D chơi k đc..và chơi k đc thì vứt đi chơi nữa làm gì cho mệt xác...
sống phải có chủ kiến kiến của bản thân...đừng lúc nào cũng đi bợ đít ng` khác...nếu vậy thì như cô Thư nói...mày đi nhảy lầu chết đi còn hơn...

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]